Dongguan Excar Electric Vehicle Co., Ltd salescn@excar.com.cn 86--13546943585
Chi tiết sản phẩm
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: EXCAR
Chứng nhận: CE
Số mô hình: M1S4 + 2
Tài liệu: Excar catalog.pdf
Điều khoản thanh toán và vận chuyển
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 đơn vị
Giá bán: Negotiate
chi tiết đóng gói: LCL shipment Đóng gói: bao bì di chuyển mái, khung thép, giấy bìa phim hoạt hình.
Thời gian giao hàng: 7 ngày sau khi nhận được khoản tiền gửi của bạn
Điều khoản thanh toán: D / A, D / P, Western Union, MoneyGram, L / C, T / T
Khả năng cung cấp: 200 đơn vị mỗi tháng
khung: |
Thép |
Thân hình: |
Tất cả nhựa kỹ thuật |
Pin: |
Pin ướt acid acid usa trojan pin |
Bộ điều khiển: |
Bộ điều khiển Curtis của Hoa Kỳ 48V 275A |
Đình chỉ phía trước: |
Hệ thống treo lò xo độc lập |
Động cơ: |
ADC kích thích riêng 48V 3,7W |
Tốc độ tối đa: |
25km/h hoặc 45km/h |
Khả năng leo núi: |
20% hoặc 25% |
Thời gian sạc: |
8-10 giờ |
kính chắn gió: |
vật liệu máy tính |
khung: |
Thép |
Thân hình: |
Tất cả nhựa kỹ thuật |
Pin: |
Pin ướt acid acid usa trojan pin |
Bộ điều khiển: |
Bộ điều khiển Curtis của Hoa Kỳ 48V 275A |
Đình chỉ phía trước: |
Hệ thống treo lò xo độc lập |
Động cơ: |
ADC kích thích riêng 48V 3,7W |
Tốc độ tối đa: |
25km/h hoặc 45km/h |
Khả năng leo núi: |
20% hoặc 25% |
Thời gian sạc: |
8-10 giờ |
kính chắn gió: |
vật liệu máy tính |
Xe golf điện 4 bánh 350A, loại nhiên liệu điện, hộp số Ý, điện áp 48V, có chứng nhận CE
Thông số kỹ thuật cơ bản
| Mục | Mô tả |
| Thương hiệu | Excar |
| Mẫu mã | M1S4+2 |
| Kích thước tổng thể (D x R x C) | 3500x1200x1800mm |
| Khoảng sáng gầm xe | 150mm |
| Chiều dài cơ sở | 2490mm |
| Vệt bánh trước (mm) | 860mm |
| Vệt bánh sau (mm) | 970mm |
Các bộ phận chính
| Hệ thống | Hệ thống DC | Hệ thống AC |
| Bộ điều khiển | Bộ điều khiển Curtis 1266A-5301, 350A, nhập khẩu trực tiếp từ Mỹ | Bộ điều khiển Curtis 1234E-5321, 350A, nhập khẩu trực tiếp từ Mỹ |
| Động cơ |
Thương hiệu ADC, kích từ độc lập Động cơ DC 48V 3.7kw |
Thương hiệu ADC, kích từ độc lập Động cơ AC 48V 3kw |
| Ắc quy | Ắc quy Trojan, T875, 8V*6 chiếc, nhập khẩu trực tiếp từ Mỹ | Ắc quy Trojan, T875, 8V*6 chiếc, nhập khẩu trực tiếp từ Mỹ |
| Hộp số |
Trục GRAZIANO của Ý Tỷ số truyền 1:12 |
Trục GRAZIANO của Ý Tỷ số truyền 1:16 |
| Bộ sạc |
Bộ sạc tần số cao tích hợp Bộ điều chỉnh 48V/17A |
Bộ sạc tần số cao tích hợp Bộ điều chỉnh 48V/17A |
Hiệu suất
| Hệ thống | Hệ thống DC | Hệ thống AC |
| Số chỗ ngồi | 6 | 6 |
| Khả năng leo dốc (tải đầy) | 20% | 25% |
| Tốc độ di chuyển tối đa | 23km/h | 45km/h |
| Quãng đường di chuyển | 60-80km | 80-100km |
| Thời gian sạc | 8-10 giờ | 8-10 giờ |
| Trọng lượng tải tối đa | 300kg | 300kg |
| Bán kính quay vòng tối thiểu | 3.9m | 3.9m |
| Quãng đường phanh tối đa ở tốc độ 20km/h | ≤4m | ≤4m |
Hệ thống điện
| Mục | Mô tả |
| Đèn chiếu sáng |
Đèn pha LED 48V (bao gồm đèn xi nhan và đèn vị trí), Đèn hậu LED (bao gồm đèn phanh và đèn xi nhan), |
| Còi | Còi điện, 48V |
| Còi báo lùi | Điện tử, 48V |
| Công tắc đa năng | Điều khiển đèn và còi |
| Đồng hồ kỹ thuật số (tùy chọn) |
Bao gồm chỉ số km, chỉ số tốc độ, chỉ số quá tải, chỉ số phanh đỗ, đồng hồ |
Thân xe và Khung xe
| Mục | Mô tả |
| Khung & Sườn xe | Khung hợp kim thép |
| Thân xe | Vỏ trước và sau bằng nhựa kỹ thuật PP, ép phun |
| Mái xe | Nhựa gia cố sợi thủy tinh |
| Kính chắn gió | Kính hữu cơ (PMMA), một mảnh hoặc hai mảnh |
| Giá đỡ mái xe | Ống thép phủ đen được nhúng trong giá đỡ nhựa |
| Đệm ghế | Mút tái sinh bọc da nhân tạo và đế nhựa |
| Tựa lưng | Mút tái sinh bọc da nhân tạo và vỏ nhựa |
| Tay vịn | Nhựa |
| Thảm sàn | Cao su chống trượt |
| Giỏ sau | Nhựa |
| Giá đỡ túi golf | Giá đỡ bằng nhựa có dây đeo nylon |
| Bảng điều khiển | Chất liệu nhựa đen, có chỉ báo pin, ổ khóa điện |
| Giá đỡ cốc | 4 giá đỡ cốc, 2 chiếc mỗi bên |
| Viền bên | Nhựa, màu đen |
| Giá đỡ bảng điểm | Trên vô lăng |
Tùy chọn màu sắc
| Màu thân xe | Trắng | Xám | Xanh da trời |
| Xanh đậm | Đỏ | Đỏ rượu | |
| Xanh lá | Xanh lá đậm | Vàng | |
| Tím | Champagne | Đen | |
| Đây là những màu phổ biến, nhưng màu tùy chỉnh của bạn có sẵn, chỉ cần cung cấp mã màu Panton phù hợp | |||
| Màu ghế & mái xe | Đen | Beige | Trắng |
Đóng gói & Vận chuyển
| Mẫu mã | Kích thước (mm) | Thùng 20” | Thùng 40” | |||
| M14+2 | Có mái & kính chắn gió | Không có mái & kính chắn gió | Có mái & kính chắn gió | Không có mái & kính chắn gió | Có mái & kính chắn gió | Không có mái & kính chắn gió |
| 3500*1200*1800 | 3500*1200*1450 | 2 chiếc | 4 chiếc | 6 chiếc | 12 chiếc | |
![]()
![]()
![]()
![]()