Dongguan Excar Electric Vehicle Co., Ltd salescn@excar.com.cn 86--13546943585
Chi tiết sản phẩm
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: Excar
Chứng nhận: CE
Số mô hình: A1M2
Tài liệu: Excar catalog.pdf
Điều khoản thanh toán và vận chuyển
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1pc
Giá bán: Negotiate
chi tiết đóng gói: Container 20 'hoặc container 40'
Thời gian giao hàng: 7-15 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T/T, THƯ TÍN DỤNG
Khả năng cung cấp: 3000 pcs mỗi năm
Màu sắc cơ thể: |
có thể được tùy chỉnh |
màu mái nhà: |
Trắng, đen và trắng |
Màu ghế: |
Trắng, đen và trắng |
Động cơ: |
Động cơ ADC |
Bộ điều khiển: |
Bộ điều khiển Curties 48V 275A |
Thương hiệu: |
EXCAR |
hộp số: |
Ý graziano trục |
Khả năng leo núi: |
20% hoặc 25% |
Màu sắc cơ thể: |
có thể được tùy chỉnh |
màu mái nhà: |
Trắng, đen và trắng |
Màu ghế: |
Trắng, đen và trắng |
Động cơ: |
Động cơ ADC |
Bộ điều khiển: |
Bộ điều khiển Curties 48V 275A |
Thương hiệu: |
EXCAR |
hộp số: |
Ý graziano trục |
Khả năng leo núi: |
20% hoặc 25% |
Xe cứu thương điện 2 chỗ màu trắng Xe cứu thương chạy pin 48V Trojan cho bệnh viện
Thông số cơ bản
Xe golfđã trở thành một trong những sản phẩm chính của chúng tôi trong những năm gần đây.
| Mục | Sự miêu tả | |
| Hệ thống | hệ thống DC | hệ thống điều hòa |
| Bộ điều khiển | Bộ điều khiển Curtis 1266A-5201, 275A, nhập khẩu trực tiếp từ Mỹ | Bộ điều khiển Curtis 1234E-5221, 275A, nhập khẩu trực tiếp từ Mỹ |
| Động cơ |
Thương hiệu ADC Động cơ DC 48V 3,7kw |
Thương hiệu ADC Động cơ xoay chiều 48V 5kw |
| Ắc quy | Pin Trojan, T875,8V*6pcs, nhập khẩu trực tiếp từ Mỹ | Pin Trojan, T875,8V*6pcs, nhập khẩu trực tiếp từ Mỹ |
| hộp số |
Trục GRAZIANO của Ý với khẩu phần bánh răng 1:12 |
Trục GRAZIANO của Ý với khẩu phần bánh răng 1:16 |
| Bộ sạc |
Bộ sạc tích hợp tần số cao Bộ điều chỉnh 48V/17A |
Bộ sạc tích hợp tần số cao Bộ điều chỉnh 48V/17A |
Hiệu suất
| Mục | Sự miêu tả | |
| hệ thống | hệ thống DC | hệ thống điều hòa |
| Sức chứa hành khách | 2 | 2 |
| Khả năng leo núi (đầy tải) | 30% | 35% |
| Tối đa. tốc độ chuyển tiếp | 23 km/h | 45 km/h |
| Số dặm sức bền | 70-90km | 80-90km |
| Thời gian sạc | 8-10 giờ | 8-10 giờ |
| Trọng lượng tải tối đa | 360kg | 360kg |
| Bán kính quay tối thiểu | 2,9m | 2,9m |
| Tối đa. chuyển động sau phanh với vận tốc 20km/h | 4m | 4m |
Kích thước
| Mục | Sự miêu tả |
| Kích thước tổng thể (L x W x H) | 3400x1200x1800mm |
| Giải phóng mặt bằng | 114mm |
| Chiều dài cơ sở | 1670mm |
| Vệt bánh trước (mm) | 860mm |
| Vệt bánh sau (mm) | 970mm |
Thân và Khung
| Mục | Sự miêu tả |
| Khung & Khung gầm | Dầm hợp kim nhôm, uốn cong |
| Thân hình | Vỏ nhựa kỹ thuật PP trước và sau, phun sơn |
| Mái nhà | Nhựa gia cường sợi thủy tinh |
| Kính chắn gió | Thủy tinh hữu cơ (PMMA), một mảnh hoặc hai mảnh |
| Giá đỡ mái nhà | Nhúng ống thép sơn đen vào giá đỡ bằng nhựa |
| Cái đệm | Miếng bọt biển tái sinh bằng da nhân tạo và nắp đáy bằng nhựa |
| tựa lưng | Miếng bọt biển tái sinh với da nhân tạo và vỏ nhựa |
| Tay vịn | Nhựa |
| Thảm trải sàn | Cao su chống trượt |
| Giỏ phía sau | Nhựa |
| Người giữ túi golf | Hỗ trợ nhựa với dây đeo nylon |
| Trang tổng quan | Chất liệu nhựa đen, đèn báo nguồn pin, phím đánh lửa trên đó |
| Người giữ đồ uống | 4 chiếc giá đỡ cốc, 2 chiếc cho mỗi bên |
| Viền bên | Nhựa, màu đen |
| Người giữ thẻ điểm | Trên vô lăng |
Phụ kiện tùy chọn
Để tăng giá trị bán hàng của xe golf, chúng tôi cũng cung cấp nhiều phụ kiện tùy chọn.
| Mục | Mô tả tùy chọn | Mục | Mô tả tùy chọn |
| 1 | Chìa khóa điện tử | 11 | Dây đai an toàn 2 điểm |
| 2 | Kính chắn gió có bản lề | 12 | Hệ thống nạp nước bằng pin |
| 3 | Kính chắn gió nhiều lớp có cần gạt nước | 13 | Máy đo kỹ thuật số |
| 4 | Bảo vệ bàn chải thép | 14 | Phanh EM |
| 5 | Giỏ thép phía trước | 15 | Phanh đĩa bốn bánh |
| 6 | Gương chiếu hậu bên trong | 16 | Lốp Carlisle 205/50-10 với bánh 10 inch |
| 7 | Gương chiếu hậu bên | 17 | Hộp đá |
| 8 | Bao vây | 18 | Chai cát |
| 9 | Che nắng | 19 | Cào cát |
| 10 | Vỏ bọc túi golf | 20 | Máy rửa bóng |
Đóng gói & Vận chuyển
Xe golf Excar sẽ được đóng gói trong thùng thép
| Người mẫu | Kích thước (mm) | thùng chứa 20” | thùng chứa 40” | |||
| A1M2 | Với mái nhà và kính chắn gió | Không có mui và kính chắn gió | Với mái nhà và kính chắn gió | Không có mui và kính chắn gió | Với mái nhà và kính chắn gió | Không có mui và kính chắn gió |
| 3400*1200*1800 | 3400*1200*1200 | 2 đơn vị | 4 đơn vị | 6 đơn vị | 12 đơn vị | |
![]()
![]()
![]()
![]()
Dịch vụ
1.Đối với tất cả các thắc mắc của bạn về chúng tôi hoặc sản phẩm của chúng tôi, chúng tôi sẽ trả lời bạn một cách chi tiết trong vòng 24 giờ.
2. Chúng tôi cung cấp dịch vụ OEM. Có thể in logo của riêng bạn trên sản phẩm, có thể tùy chỉnh màu sắc thân xe golf điện và những thứ khác.
3. Giám đốc của chúng tôi, người đã phát triển xe golf và anh ấy là Tiến sĩ kỹ thuật, đồng thời anh ấy có hơn 10 năm kinh nghiệm với xe đẩy, vì vậy bất kỳ vấn đề nào về xe đẩy, bạn có thể liên hệ với anh ấy. Anh ấy có thể nói thông thạo tiếng Anh để giải quyết mọi vấn đề của bạn.
4.Chúng tôi thiết kế bộ tăng tốc chống nước đầy đủ, hệ thống đèn LED đặc biệt toàn cầu và chỉ Excar của chúng tôi sử dụng trục Graziano Ý 16: 1, vì vậy chất lượng có thể được đảm bảo