Dongguan Excar Electric Vehicle Co., Ltd salescn@excar.com.cn 86--13546943585
Chi tiết sản phẩm
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: EXCAR
Chứng nhận: CE
Số mô hình: A1S4
Tài liệu: Excar catalog.pdf
Điều khoản thanh toán và vận chuyển
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 đơn vị
Giá bán: Negotiate
chi tiết đóng gói: LCL shipment Đóng gói: bao bì vận chuyển mái nhà, khung thép, bao bì giấy carton.
Thời gian giao hàng: 7 ngày sau khi nhận được khoản tiền gửi của bạn
Điều khoản thanh toán: D / A, D / P, Western Union, , L / C, T / T
Khả năng cung cấp: 300 đơn vị mỗi tháng
hộp số: |
Graziano Alex |
Bảo hành: |
1 năm |
Thời gian sản xuất: |
7-15 ngày sau khi thanh toán tiền đặt cọc |
Màu sắc cơ thể: |
Màu trắng hoặc dựa trên số panton |
Thương hiệu: |
EXCAR |
Động cơ: |
ADC 48V 3.7KW |
khung gầm: |
khung nhôm |
Bản nhạc F/R: |
860/970mm |
Tốc độ chuyển tiếp tối đa: |
24 km/giờ |
hộp số: |
Graziano Alex |
Bảo hành: |
1 năm |
Thời gian sản xuất: |
7-15 ngày sau khi thanh toán tiền đặt cọc |
Màu sắc cơ thể: |
Màu trắng hoặc dựa trên số panton |
Thương hiệu: |
EXCAR |
Động cơ: |
ADC 48V 3.7KW |
khung gầm: |
khung nhôm |
Bản nhạc F/R: |
860/970mm |
Tốc độ chuyển tiếp tối đa: |
24 km/giờ |
Xe điện tuần tra 4 chỗ ngồi bằng nhôm ADC 48V 3.7KW Xe điện chạy đường dài
Đặc điểm sản phẩm:
| Tính năng | |||
| ※ Trục truyền động Graziano của Ý | |||
| ※ Chìa khóa điện tử độc đáo | |||
| ※ Phanh điện từ giúp lái xe an toàn hơn | |||
| ※ Đèn pha LED thiết kế đặc biệt | |||
| ※ Công nghệ phanh đĩa tiên tiến | |||
| ※ Dây an toàn ba điểm | |||
| ※ Gương chiếu hậu và gương hai bên người lái/hành khách | |||
| ※ Kính chắn gió an toàn theo tiêu chuẩn ô tô | |||
| ※ Khay đựng cốc sâu | |||
| ※ Ghế ngồi thoải mái, ôm dáng | |||
| ※ Bàn đạp ga chống nước 100% |
Hiệu suất
| Mục | Mô tả | |
| Hệ thống | Hệ thống DC | Hệ thống AC |
| Số chỗ ngồi | 4 | 4 |
| Khả năng leo dốc (tải trọng đầy đủ) | 30% | 35% |
| Tốc độ tiến tối đa | 23km/h | 45km/h |
| Quãng đường di chuyển | 70-90km | 80-90km |
| Thời gian sạc | 8-10 giờ | 8-10 giờ |
| Trọng lượng tải tối đa | 360kg | 360kg |
| Bán kính quay vòng tối thiểu | 3.9m | 3.9m |
| Quãng đường di chuyển tối đa sau khi phanh ở tốc độ 20km/h | ≤4m | ≤4m |
1) Dựa trên điều kiện thử nghiệm: tốc độ 20km/h, đường bê tông bằng phẳng, thẳng, tốc độ gió dưới 5m/s, nhiệt độ 25 độ C;
2) Quãng đường di chuyển sẽ thay đổi tùy thuộc vào nhiệt độ, độ dốc, tải trọng và phong cách lái xe.
Kích thước
| Mục | Mô tả |
| Kích thước tổng thể (D x R x C) | 3200x1200x1900mm |
| Khoảng sáng gầm xe | 114mm |
| Chiều dài cơ sở | 2490mm |
| Vệt bánh trước (mm) | 860mm |
| Vệt bánh sau (mm) | 970mm |
Thân xe và Khung gầm
| Mục | Mô tả |
| Khung & Sườn xe | Dầm hợp kim nhôm, uốn |
| Thân xe | Vỏ trước và sau bằng nhựa kỹ thuật PP, ép phun |
| Mái xe | Nhựa gia cố sợi thủy tinh |
| Kính chắn gió | Kính hữu cơ (PMMA), một mảnh hoặc hai mảnh |
| Giá đỡ mái xe | Ống thép phủ đen được nhúng trong giá đỡ nhựa |
| Đệm ghế | Bọt tái sinh với da nhân tạo và nắp đáy bằng nhựa |
| Tựa lưng | Bọt tái sinh với da nhân tạo và nắp bằng nhựa |
| Tựa tay | Nhựa |
| Thảm sàn | Cao su chống trượt |
| Giỏ sau xe | Nhựa |
| Giá đỡ túi golf | Giá đỡ bằng nhựa với dây đeo nylon |
| Bảng điều khiển | Chất liệu nhựa đen, có chỉ báo pin, chìa khóa đánh lửa |
| Khay đựng đồ uống | 4 khay đựng cốc, 2 cái mỗi bên |
| Viền bên | Nhựa, màu đen |
| Giá đỡ bảng điểm | Trên vô lăng |
Hệ thống điện
| Mục | Mô tả |
| Đèn chiếu sáng |
Đèn pha LED 48V (bao gồm đèn xi nhan và đèn vị trí), Đèn hậu LED (bao gồm đèn phanh và đèn xi nhan), |
| Còi | Còi điện, 48V |
| Còi báo lùi | Điện, 48V |
| Công tắc tổ hợp | Điều khiển đèn và còi |
| Đồng hồ kỹ thuật số (tùy chọn) | Bao gồm chỉ báo km, chỉ báo tốc độ, chỉ báo quá tải, chỉ báo phanh đỗ, đồng hồ |
Đóng gói & Vận chuyển
| Mẫu mã | Kích thước (mm) | Cont 20” | Cont 40” | |||
| M1S2+2FF | Có mái & kính chắn gió | Không có mái & kính chắn gió | Có mái & kính chắn gió | Không có mái & kính chắn gió | Có mái & kính chắn gió | Không có mái & kính chắn gió |
| 3200*1200*1800 | 3200*1200*1400 | 4 chiếc | 8 chiếc | 8 chiếc | 16 chiếc |
|
Hình ảnh sản phẩm
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
Liên hệ: Pauline Liu
Công ty TNHH Xe golf & tham quan Excellence Dongguan
Di động: +86-13546943585
www.excar.com.cn