Dongguan Excar Electric Vehicle Co., Ltd salescn@excar.com.cn 86--13546943585
Chi tiết sản phẩm
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: EXCAR
Chứng nhận: CE
Số mô hình: Đ-G14
Tài liệu: Excar catalog.pdf
Điều khoản thanh toán và vận chuyển
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 máy pc
Giá bán: Negotiate
chi tiết đóng gói: 20 'container, 40' contianer
Thời gian giao hàng: 7-15 ngày làm việc
Khả năng cung cấp: 300pcs mỗi tháng
màu mái nhà: |
Xanh, trắng hoặc be |
Màu ghế: |
Trắng, đen hoặc màu be |
Bảo hành: |
1 năm |
Bộ điều khiển: |
Bộ điều khiển bánh Curties của Mỹ 350A |
Thương hiệu: |
EXCAR |
khung gầm: |
vật liệu nhôm |
Khả năng leo núi: |
25% |
Động cơ: |
KDS 72V 7.5KM |
Phạm vi: |
60-80KM |
màu mái nhà: |
Xanh, trắng hoặc be |
Màu ghế: |
Trắng, đen hoặc màu be |
Bảo hành: |
1 năm |
Bộ điều khiển: |
Bộ điều khiển bánh Curties của Mỹ 350A |
Thương hiệu: |
EXCAR |
khung gầm: |
vật liệu nhôm |
Khả năng leo núi: |
25% |
Động cơ: |
KDS 72V 7.5KM |
Phạm vi: |
60-80KM |
Xe buýt tham quan điện EXCAR bằng nhôm 14 chỗ, xe buýt đưa đón điện mới
Kích thước
| Mục | Mô tả |
| Kích thước tổng thể (D x R x C) | 5300x1500x2000mm |
| Khoảng sáng gầm xe | 150mm |
| Chiều dài cơ sở | 2850mm |
| Vệt bánh trước (mm) | 1210mm |
| Vệt bánh sau (mm) | 1200mm |
| Động cơ | DC72V/5kw,DC |
| Bộ điều khiển | 72V500A(curtis 1205) |
| Bộ sạc | 72V25A tự động hoàn toàn bộ sạc tần số cao |
| Tốc độ tối đa | 28-35km/h |
| Quãng đường di chuyển tối đa | 80-100km |
| Khả năng leo dốc | 25% |
| Phạm vi phanh | 6.5 |
| Bán kính quay vòng tối thiểu | 6.5m |
| Tổng trọng lượng | 1250kg |
| Tải trọng | 1000kg |
| Hệ thống lái | Bánh răng và thanh răng |
| Phanh | Thủy lực bốn bánh bộ phanh và phanh đỗ độc lập |
| Phụ kiện tiêu chuẩn | Đèn trước và sau, Gương chiếu hậu Đồng hồ tốc độ, Cần gạt nước |
Phụ kiện tùy chọn
Để tăng giá trị bán hàng cho xe golf của chúng tôi, chúng tôi cũng cung cấp nhiều phụ kiện tùy chọn.
| Mục | Mô tả tùy chọn | Mục | Mô tả tùy chọn |
| 1 | Chìa khóa điện tử | 11 | Dây an toàn 2 điểm |
| 2 | Kính chắn gió có bản lề | 12 | Hệ thống tiếp nước ắc quy |
| 3 | Kính chắn gió nhiều lớp có cần gạt nước | 13 | Đồng hồ kỹ thuật số |
| 4 | Thanh bảo vệ bằng thép | 14 | Phanh điện từ |
| 5 | Giỏ thép phía trước | 15 | Phanh đĩa bốn bánh |
| 6 | Gương chiếu hậu bên trong | 16 | Lốp Carlisle 205/50-10 với mâm 10 inch |
| 7 | Gương chiếu hậu bên | 17 | Thùng đá |
| 8 | Vỏ bọc | 18 | Bình cát |
| 9 | Tấm che nắng | 19 | Cào cát |
| 10 | Tấm che túi golf | 20 | Máy rửa bóng |
Tùy chọn màu sắc
| Màu thân xe | Trắng | Xám | Xanh da trời |
| Xanh đậm | Đỏ | Đỏ rượu | |
| Xanh lá | Xanh lá đậm | Vàng | |
| Tím | Champagne | Đen | |
| Đây là những màu phổ biến, nhưng màu tùy chỉnh của bạn có sẵn, chỉ cần cung cấp mã màu Panton phù hợp | |||
| Màu ghế & mái | Đen | Beige | Trắng |
Đóng gói & Vận chuyển
Xe golf Excar sẽ được đóng gói trong thùng thép
| Mẫu mã | Kích thước (mm) | Container 20 feet | Container 40 feet | |||
| A1H2/CC | Có mái & kính chắn gió | Không có mái & kính chắn gió | Có mái & kính chắn gió | Không có mái & kính chắn gió | Có mái & kính chắn gió | Không có mái & kính chắn gió |
| 3400*1200*1900 | 3400*1200*1200 | 2 chiếc | 4 chiếc | 6 chiếc | 12 chiếc | |
Hình ảnh sản phẩm
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
Câu hỏi thường gặp
6. Điều khoản thanh toán của bạn là gì?
T/T đặt cọc 30% và số dư thanh toán trước khi giao hàng