Dongguan Excar Electric Vehicle Co., Ltd salescn@excar.com.cn 86--13546943585
Chi tiết sản phẩm
Nguồn gốc: TRUNG QUỐC
Hàng hiệu: Excar
Chứng nhận: CE
Số mô hình: G1S8
Tài liệu: Excar catalog.pdf
Điều khoản thanh toán và vận chuyển
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1pc
Giá bán: Negotiate
chi tiết đóng gói: Container 20 'hoặc container 40'
Thời gian giao hàng: 7-15 NGÀY LÀM VIỆC
Điều khoản thanh toán: T / T, L / C
Khả năng cung cấp: 3000 chiếc mỗi năm
Màu sắc cơ thể: |
có thể được tùy chỉnh |
màu mái nhà: |
Trắng, đen và trắng |
Màu ghế: |
Trắng, đen và trắng |
Động cơ: |
Động cơ ACIM Toyota 72V 7,5KM |
Bộ điều khiển: |
Bộ điều khiển điều hòa Toyota 440A |
Pin: |
Gói pin lithium 72V 210Ah |
Bộ sạc: |
Bộ sạc thông minh trên tàu 72V 30A |
hộp số: |
trục nặng với bánh răng vi sai |
Hệ thống phanh: |
phanh thủy lực trợ lực chân không |
Hệ thống lái: |
HỆ THỐNG EPS(ĐIỆN LÁI ĐIỆN) |
Hệ thống treo F/R: |
hệ thống treo lò xo độc lập mopherson |
Lốp xe: |
Lốp 165/70R13 |
Màu sắc cơ thể: |
có thể được tùy chỉnh |
màu mái nhà: |
Trắng, đen và trắng |
Màu ghế: |
Trắng, đen và trắng |
Động cơ: |
Động cơ ACIM Toyota 72V 7,5KM |
Bộ điều khiển: |
Bộ điều khiển điều hòa Toyota 440A |
Pin: |
Gói pin lithium 72V 210Ah |
Bộ sạc: |
Bộ sạc thông minh trên tàu 72V 30A |
hộp số: |
trục nặng với bánh răng vi sai |
Hệ thống phanh: |
phanh thủy lực trợ lực chân không |
Hệ thống lái: |
HỆ THỐNG EPS(ĐIỆN LÁI ĐIỆN) |
Hệ thống treo F/R: |
hệ thống treo lò xo độc lập mopherson |
Lốp xe: |
Lốp 165/70R13 |
Xe điện tham quan EXCAR G1S8 Trắng ắc quy Lithium 72V 210Ah
| Mục | Mô tả | |
| Hệ thống | Hệ thống AC | |
| Động cơ | Động cơ ACIM Toyota 72V 7.5KM | |
| Bộ điều khiển | Bộ điều khiển AC Toyota 440A | |
| Ắc quy | Bộ ắc quy Lithium 72V 210Ah | |
| Bộ sạc | Bộ sạc thông minh tích hợp 72V 30A | |
| Hộp số | Trục chịu tải nặng có vi sai | |
| Hệ thống phanh | Phanh thủy lực trợ lực chân không | |
| Hệ thống lái | HỆ THỐNG LÁI TRỢ LỰC ĐIỆN (EPS) | |
| Hệ thống treo trước/sau | Hệ thống treo độc lập lò xo Mopherson | |
| Lốp xe | Lốp xe 165/70R13 | |
Hiệu suất
| Mục | Mô tả | |
| Số chỗ ngồi | 8 | |
| Kích thước | 4300*1845*1970mm | |
| Vệt bánh xe trước/sau | 1210/1200mm | |
| Chiều dài cơ sở | 1995mm | |
| Khoảng sáng gầm xe | 140mm | |
| Bán kính quay vòng nhỏ nhất | 4.6m | |
| Trọng lượng tịnh | 1030KG | |
| Tải trọng | 850KG | |
| Khả năng leo dốc (tải đầy đủ) | 30% | |
| Khung gầm | Khung hợp kim thép cường độ cao | |
| Vỏ xe | Nhựa ABS phủ sơn trắng & sơn tĩnh điện | |
| Tốc độ tiến tối đa | 40 KM/H | |
| Quãng đường di chuyển | 80-100KM | |
* 1) dựa trên điều kiện thử nghiệm: tốc độ 20km/h, đường bê tông bằng phẳng và thẳng, tốc độ gió dưới 5m/s, nhiệt độ 25 độ C;
2) Quãng đường di chuyển sẽ thay đổi tùy thuộc vào nhiệt độ, độ dốc, tải trọng và phong cách lái.
Kích thước
| Mục | Mô tả |
| Kích thước tổng thể (D x R x C) | 4300x1845x1970mm |
| Khoảng sáng gầm xe | 140mm |
| Chiều dài cơ sở | 1995mm |
| Vệt bánh xe trước (mm) | 1210mm |
| Vệt bánh xe sau (mm) | 1200mm |
Thân xe và Khung xe
| Mục | Mô tả |
| Khung & Khung gầm | Khung hợp kim thép cường độ cao |
| Thân xe | Nhựa ABS phủ sơn trắng & sơn tĩnh điện |
| Mái xe | Nhựa composite cốt sợi thủy tinh |
| Kính chắn gió | Kính hữu cơ (PMMA), một mảnh hoặc hai mảnh |
| Cọc đỡ mái | Ống thép sơn đen được nhúng trong bộ phận đỡ bằng nhựa |
| Đệm ghế | Bọt tái sinh bọc da nhân tạo và đế nhựa |
| Tựa lưng | Bọt tái sinh bọc da nhân tạo và vỏ nhựa |
| Tay vịn | Nhựa |
| Thảm sàn | Cao su chống trượt |
| Giỏ sau | Nhựa |
| Giá đỡ túi golf | Bộ đỡ bằng nhựa có dây đeo nylon |
| Bảng điều khiển | Chất liệu nhựa đen, có chỉ báo pin, chìa khóa đánh lửa |
| Giá để đồ uống | 4 ngăn đựng cốc, 2 ngăn mỗi bên |
| Viền cửa | Nhựa, màu đen |
| Giá đỡ bảng điểm | Trên vô lăng |
Hệ thống điện
| Mục | Mô tả |
| Đèn chiếu sáng |
Đèn pha LED 12V (bao gồm đèn xi nhan và đèn vị trí), Đèn hậu LED (bao gồm đèn phanh và đèn xi nhan), |
| Còi | Còi điện, 12V |
| Còi báo lùi | Điện, 12V |
| Công tắc tổ hợp | Điều khiển đèn và còi |
| Đồng hồ kỹ thuật số (tùy chọn) |
Bao gồm chỉ báo km, chỉ báo tốc độ, chỉ báo quá tải, chỉ báo phanh đỗ, đồng hồ
|
Lái và hệ thống treo
| Mục | Mô tả |
| Hệ thống lái |
HỆ THỐNG LÁI TRỢ LỰC ĐIỆN (EPS) |
| Hệ thống phanh | Phanh thủy lực trợ lực chân không |
| Bộ tăng tốc | Loại Holzer, thay đổi tốc độ vô cấp |
| Hệ thống treo trước | Hệ thống treo độc lập lò xo Mcpherson |
| Hệ thống treo sau | Giảm xóc thủy lực lò xo xoắn |
| Chế độ lái | Giảm tốc hai cấp trục sau, dẫn động trực tiếp bằng động cơ |
| Bánh xe & Lốp xe | Bánh xe hợp kim & Lốp 165/70R13 |
Phụ kiện tùy chọn
Để tăng giá trị bán hàng cho xe golf của chúng tôi, chúng tôi cũng cung cấp nhiều phụ kiện tùy chọn.
| Mục | Mô tả tùy chọn | Mục | Mô tả tùy chọn |
| 1 | Chìa khóa điện tử | 11 | Dây an toàn 2 điểm |
| 2 | Kính chắn gió có bản lề | 12 | Hệ thống tiếp nước ắc quy |
| 3 | Kính chắn gió nhiều lớp có cần gạt nước | 13 | Đồng hồ kỹ thuật số |
| 4 | Thanh chắn bằng thép | 14 | Phanh điện từ |
| 5 | Giỏ thép phía trước | 15 | Phanh đĩa 4 bánh |
| 6 | Gương chiếu hậu bên trong | 16 | Lốp Carlisle 175/70R14 với mâm 14 inch |
| 7 | Gương chiếu hậu hai bên | 17 | Thùng đá |
| 8 | Tấm che | 18 | Chai cát |
| 9 | Tấm che nắng | 19 | Cào cát |
| 10 | Túi che túi golf | 20 | Máy rửa bóng |
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
Thông tin liên hệ:
Dongguan Excellence Golf & Sightseeing Car Co.,ltd
Di động: +86-135 4694 3585(Wechat/WhatsApp)
DID: +86-81109692