Dongguan Excar Electric Vehicle Co., Ltd salescn@excar.com.cn 86--13546943585
Chi tiết sản phẩm
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: Excar
Chứng nhận: CE
Số mô hình: M1S4+2
Tài liệu: Excar catalog.pdf
Điều khoản thanh toán và vận chuyển
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 đơn vị
Giá bán: có thể đàm phán
chi tiết đóng gói: Không có
Thời gian giao hàng: 20 ngày
Điều khoản thanh toán: L/C, T/T
Khả năng cung cấp: 1000 đơn vị mỗi tháng
Động cơ: |
48V 5KW |
Bộ điều khiển: |
Bộ điều khiển 48V/350A Curtis |
Pin: |
Lithium 48V |
Chỗ ngồi: |
4+2 |
Kích thước: |
3400*1120*1900mm |
trọng lượng tịnh: |
630kg |
Khối hàng: |
360kg |
Khả năng leo núi: |
30% |
Tốc độ chuyển tiếp tối đa: |
35km/h |
Phạm vi: |
80-100km |
Tối thiểu. Bán kính quay: |
3,9m |
Bản nhạc F/R: |
900/1000mm |
Giải phóng mặt bằng: |
114mm |
Đế bánh xe: |
2540mm |
Màu sắc: |
tùy chỉnh |
Động cơ: |
48V 5KW |
Bộ điều khiển: |
Bộ điều khiển 48V/350A Curtis |
Pin: |
Lithium 48V |
Chỗ ngồi: |
4+2 |
Kích thước: |
3400*1120*1900mm |
trọng lượng tịnh: |
630kg |
Khối hàng: |
360kg |
Khả năng leo núi: |
30% |
Tốc độ chuyển tiếp tối đa: |
35km/h |
Phạm vi: |
80-100km |
Tối thiểu. Bán kính quay: |
3,9m |
Bản nhạc F/R: |
900/1000mm |
Giải phóng mặt bằng: |
114mm |
Đế bánh xe: |
2540mm |
Màu sắc: |
tùy chỉnh |
Mô tả sản phẩm
| CẤU HÌNH | |
| ĐỘNG CƠ: | EXCAR 48V 5KW(AC) |
| BỘ ĐIỀU KHIỂN: | BỘ ĐIỀU KHIỂN AC EXCAR 48V/350A |
| PIN: | 48V |
| SẠC: | SẠC THÔNG MINH TÍCH HỢP 48V 17A |
| CẤU HÌNH KHUNG GẦM | |
| TRỤC SAU: | TRỤC SAU CHUYÊN DỤNG CHO XE ĐIỆN |
| HỆ THỐNG PHANH: | PHANH TỰ ĐIỀU CHỈNH TỰ ĐỘNG PHANH TAY SAU |
| HỆ THỐNG LÁI: | BÁNH RĂNG & THANH RĂNG TỰ ĐIỀU CHỈNH KÉP |
| HỆ THỐNG TREO TRƯỚC/SAU: | LÒ XO ĐỘC LẬP MCPHERSON |
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
Dịch vụ của chúng tôi
1. Đối với mọi thắc mắc của bạn về chúng tôi hoặc sản phẩm của chúng tôi, chúng tôi sẽ trả lời bạn chi tiết
trong vòng 24 giờ.
2. Chúng tôi cung cấp dịch vụ OEM. Có thể in logo của riêng bạn trên
sản phẩm, có thể tùy chỉnh
màu sắc thân xe golf điện và các thứ khác.
3. Chúng tôi có đội ngũ bán hàng đã làm việc trong lĩnh vực LED khoảng 8 năm để giúp bạn tùy chỉnh
-made giải pháp bán hàng.
4. Chúng tôi có các kỹ sư có kinh nghiệm tại Toyota về xe
dự án kỹ thuật
để giúp bạn giải quyết mọi vấn đề kỹ thuật
FQR
Q: Bạn là nhà máy hay công ty thương mại?
A: Chúng tôi là nhà máy tại thành phố Đông Quan, tỉnh Quảng Đông, Trung Quốc. Gần
Thâm Quyến hoặc Quảng Châu.
Q: Bạn có loại chứng chỉ nào?
A: Chứng nhận ISO9001, Chứng nhận CE, Sẽ nhận chứng nhận EEC cho xe golf điện
vào năm 2017. Giấy phép sản xuất thiết bị đặc biệt và
Quản lý chương trình ERP.
Q: Thời gian giao hàng của sản phẩm là bao lâu?
A: Thông thường 7-15 ngày sau khi nhận được tiền đặt cọc.
Q: Điều khoản thanh toán thì sao?
A: T/T, tiền mặt, western union hoặc L/C.
Q: Điều khoản bảo hành thì sao?
A: Bảo hành 1 năm, cung cấp linh kiện MIỄN PHÍ theo điều khoản vận chuyển EXW.