Dongguan Excar Electric Vehicle Co., Ltd salescn@excar.com.cn 86--13546943585
Chi tiết sản phẩm
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: Excar
Chứng nhận: CE
Số mô hình: M1S6
Tài liệu: Excar catalog.pdf
Điều khoản thanh toán và vận chuyển
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 đơn vị
Giá bán: có thể đàm phán
Thời gian giao hàng: 20 ngày
Điều khoản thanh toán: L/C, T/T
Khả năng cung cấp: Có thể đàm phán
Người mẫu: |
M1S6 |
Giải phóng mặt bằng: |
114mm |
Kích thước: |
3900*1200*1900mm |
BÁN KÍNH QUAY TỐI THIỂU: |
5,1m |
Khối hàng: |
360kg |
khung gầm: |
khung thép |
Phạm vi: |
50-70km |
TỐC ĐỘ CHUYỂN ĐỔI TỐI ĐA: |
25 km/h |
Người mẫu: |
M1S6 |
Giải phóng mặt bằng: |
114mm |
Kích thước: |
3900*1200*1900mm |
BÁN KÍNH QUAY TỐI THIỂU: |
5,1m |
Khối hàng: |
360kg |
khung gầm: |
khung thép |
Phạm vi: |
50-70km |
TỐC ĐỘ CHUYỂN ĐỔI TỐI ĐA: |
25 km/h |
| CẤU HÌNH | |
| ĐỘNG CƠ: | EXCAR 48V 5KW(AC) |
| BỘ ĐIỀU KHIỂN: | BỘ ĐIỀU KHIỂN AC EXCAR 48V/350A |
| PIN: | 48V |
| SẠC: | SẠC THÔNG MINH 48V 17A TÍCH HỢP |
| CẤU HÌNH KHUNG GẦM | |
| TRỤC SAU: | TRỤC SAU CHUYÊN DỤNG CHO XE ĐIỆN |
| HỆ THỐNG PHANH: | PHANH TỰ ĐIỀU CHỈNH KIỂU TROM LỐC |
| HỆ THỐNG LÁI: | BÁNH RĂNG KÉP TỰ ĐIỀU CHỈNH |
| HỆ THỐNG TREO TRƯỚC/SAU: | HỆ THỐNG TREO LÒ XO ĐỘC LẬP MCPHERSON |
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
CÂU HỎI THƯỜNG GẶP
1. Quý khách có thể tùy chỉnh xe theo yêu cầu đặc biệt của chúng tôi không?
Có, chúng tôi có thể tùy chỉnh xe theo yêu cầu của quý khách trừ những bộ phận phức tạp mà chúng tôi khó sản xuất.
2. MOQ của quý khách là gì?
Quý khách có thể đặt hàng chỉ 1 chiếc. Nhưng nếu đơn hàng của quý khách lớn, chúng tôi sẽ chiết khấu cho quý khách.
3. Chúng tôi có thể đặt Logo chúng tôi thiết kế lên xe không?
Có, quý khách có thể đặt Logo của riêng mình lên xe.
4. Thời gian sản xuất của quý khách là bao lâu?
Thời gian sản xuất thông thường của xe chúng tôi là 15 ngày.
5. Excar cung cấp loại bảo hành nào?
Sản phẩm không bị hư hại do con người, thay đổi trong vòng một năm hoặc sửa chữa một năm.