Dongguan Excar Electric Vehicle Co., Ltd salescn@excar.com.cn 86--13546943585
Chi tiết sản phẩm
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: Excar
Chứng nhận: CE
Số mô hình: A1S4+2FF
Tài liệu: Excar catalog.pdf
Điều khoản thanh toán và vận chuyển
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 đơn vị
Giá bán: có thể đàm phán
Thời gian giao hàng: 20 ngày
Điều khoản thanh toán: L/C, T/T.
Khả năng cung cấp: 1000 đơn vị mỗi tháng
Vật liệu: |
Khung nhôm |
Màu sắc: |
tùy chỉnh |
Vật liệu: |
Khung nhôm |
Màu sắc: |
tùy chỉnh |
Mô tả sản phẩm:
CẤU HÌNH
| ĐỘNG CƠ: | EXCAR 48V 5KW(AC) |
| BỘ ĐIỀU KHIỂN: | BỘ ĐIỀU KHIỂN AC EXCAR 48V/400A |
| PIN: | 48V |
| SẠC: | SẠC THÔNG MINH TRÊN XE 48V 17A |
| HỘP SỐ SAU: | TRỤC SAU CHUYÊN DỤNG CHO XE ĐIỆN |
| HỆ THỐNG PHANH: | PHANH TỰ ĐIỀU CHỈNH TỰ ĐỘNG PHANH TAY |
| HỆ THỐNG LÁI: | BÁNH RĂNG VÀ THANH RĂNG TỰ ĐIỀU CHỈNH KÉP |
| HỆ THỐNG TREO TRƯỚC/SAU: | LÒ XO ĐỘC LẬP MACPHERSON |
Kích thước
| Mục | Mô tả |
| Kích thước tổng thể (D x R x C) | 3460x1220x1850mm |
| Khoảng sáng gầm xe150mm | Chiều dài cơ sở |
| 2470mm | Câu hỏi thường gặp |
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
H: Bạn là nhà máy hay công ty thương mại?
Đ: Chúng tôi là nhà máy tại thành phố Đông Quan, tỉnh Quảng Đông, Trung Quốc. Gần
Thâm Quyến hoặc Quảng Châu.
H: Bạn có loại chứng chỉ nào?
Đ: Chứng nhận ISO9001, Chứng nhận CE.
H: Thời gian giao hàng của sản phẩm là bao lâu?
Đ: Thông thường 7-15 ngày sau khi nhận được tiền đặt cọc.
H: Còn điều khoản thanh toán thì sao?
Đ: T/T, tiền mặt, western union hoặc L/C.
H: Còn điều khoản bảo hành thì sao?
Đ: Bảo hành 1 năm, cung cấp linh kiện MIỄN PHÍ theo điều khoản giao hàng EXW.