Dongguan Excar Electric Vehicle Co., Ltd salescn@excar.com.cn 86--13546943585
Chi tiết sản phẩm
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: EXCAR
Chứng nhận: CE
Số mô hình: M1S2
Tài liệu: Excar catalog.pdf
Điều khoản thanh toán và vận chuyển
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 đơn vị
Giá bán: Negotiate
chi tiết đóng gói: LCL shipment Đóng gói: bao bì di chuyển mái, khung thép, giấy bìa phim hoạt hình.
Thời gian giao hàng: 7 ngày sau khi nhận được khoản tiền gửi của bạn
Điều khoản thanh toán: D / A, D / P, Western Union, MoneyGram, L / C, T / T
Khả năng cung cấp: 200 đơn vị mỗi tháng
khung: |
Nhôm |
Thân hình: |
Tất cả nhựa kỹ thuật |
Pin: |
Pin ướt acid acid usa trojan pin |
Bộ điều khiển: |
Bộ điều khiển Curtis của Hoa Kỳ 48V 275A |
Hệ thống lái: |
Giá & bánh răng tự điều chỉnh |
Đình chỉ phía trước: |
Hệ thống treo lò xo độc lập |
Treo phía sau: |
Máy hút sốc thủy lực có dây chuyền |
Động cơ: |
ADC kích thích riêng 48V 3,7W |
khung: |
Nhôm |
Thân hình: |
Tất cả nhựa kỹ thuật |
Pin: |
Pin ướt acid acid usa trojan pin |
Bộ điều khiển: |
Bộ điều khiển Curtis của Hoa Kỳ 48V 275A |
Hệ thống lái: |
Giá & bánh răng tự điều chỉnh |
Đình chỉ phía trước: |
Hệ thống treo lò xo độc lập |
Treo phía sau: |
Máy hút sốc thủy lực có dây chuyền |
Động cơ: |
ADC kích thích riêng 48V 3,7W |
Xe điện sân golf 4 chỗ 3.7kw có khung nhôm, đạt tiêu chuẩn ISO
Thông số kỹ thuật cơ bản
| Mục | Mô tả |
| Kích thước tổng thể (D x R x C) | 3200x1200x2000mm |
| Khoảng sáng gầm xe | 150mm |
| Chiều dài cơ sở | 1670mm |
| Vệt bánh trước (mm) | 860mm |
| Vệt bánh sau (mm) | 970mm |
Các bộ phận chính
| Hệ thống | Hệ thống DC | Hệ thống AC |
| Bộ điều khiển | Bộ điều khiển Curtis 1266A-5201, 275A, nhập khẩu trực tiếp từ Mỹ | Bộ điều khiển Curtis 1234E-5221, 275A, nhập khẩu trực tiếp từ Mỹ |
| Động cơ |
Động cơ kích từ độc lập thương hiệu ADC Động cơ DC 48V 3.7kw |
Động cơ kích từ độc lập thương hiệu ADC Động cơ AC 48V 5kw |
| Ắc quy | Ắc quy Trojan, T875, 8V*6 chiếc, nhập khẩu trực tiếp từ Mỹ | Ắc quy Trojan, T875, 8V*6 chiếc, nhập khẩu trực tiếp từ Mỹ |
| Hộp số |
Trục truyền động GRAZIANO của Ý tỷ số truyền 1:12 |
Trục truyền động GRAZIANO của Ý tỷ số truyền 1:16 |
| Bộ sạc |
Bộ sạc tích hợp tần số cao Bộ điều chỉnh 48V/17A |
Bộ sạc tích hợp tần số cao Bộ điều chỉnh 48V/17A |
Hiệu suất
| Hệ thống | Hệ thống DC | Hệ thống AC |
| Số chỗ ngồi | 4 | 4 |
| Khả năng leo dốc (tải đầy đủ) | 20% | 25% |
| Tốc độ di chuyển tối đa | 23km/h | 45km/h |
| Quãng đường di chuyển | 60-80km | 80-100km |
| Thời gian sạc | 8-10 giờ | 8-10 giờ |
| Trọng lượng tải tối đa | 300kg | 300kg |
| Bán kính quay vòng tối thiểu | 2.9m | 2.9m |
| Quãng đường phanh tối đa ở tốc độ 20km/h | ≤4m | ≤4m |
Hệ thống lái & treo
| Mục | Mô tả |
| Hệ thống lái |
Hệ thống lái bánh răng thanh răng tự điều chỉnh, có chức năng bù trừ tự động |
| Hệ thống phanh | Phanh cơ bánh sau |
| Bộ tăng tốc | Loại Holzer, thay đổi tốc độ vô cấp |
| Hệ thống treo trước | Hệ thống treo độc lập lò xo McPherson |
| Hệ thống treo sau | Bộ giảm chấn thủy lực lò xo xoắn |
| Chế độ lái | Giảm tốc hai cấp trục sau, động cơ dẫn động trực tiếp |
| Bánh xe & Lốp xe | Mâm nhôm & Lốp Carlisle USA 18*8.5-8 6 lớp |
Phụ kiện tùy chọn
| Mục | Mô tả tùy chọn | Mục | Mô tả tùy chọn |
| 1 | Chìa khóa điện tử | 11 | Dây an toàn 2 điểm |
| 2 | Kính chắn gió có bản lề | 12 | Hệ thống châm nước ắc quy |
| 3 | Kính chắn gió nhiều lớp có gạt nước | 13 | Đồng hồ kỹ thuật số |
| 4 | Chắn bùn bằng thép | 14 | Phanh điện từ |
| 5 | Giỏ thép phía trước | 15 | Phanh đĩa 4 bánh |
| 6 | Gương chiếu hậu trong xe | 16 | Lốp Carlisle 205/50-10 với mâm 10 inch |
| 7 | Gương chiếu hậu hai bên | 17 | Thùng đá |
| 8 | Vách ngăn | 18 | Chai cát |
| 9 | Tấm che nắng | 19 | Cào cát |
| 10 | Túi đựng gậy golf | 20 | Máy rửa bóng |
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()