Dongguan Excar Electric Vehicle Co., Ltd salescn@excar.com.cn 86--13546943585
Chi tiết sản phẩm
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: EXCAR
Chứng nhận: CE
Số mô hình: A1S2 + 2
Tài liệu: Excar catalog.pdf
Điều khoản thanh toán và vận chuyển
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 đơn vị
Giá bán: Negotiate
chi tiết đóng gói: LCL shipment Đóng gói: bao bì di chuyển mái, khung thép, giấy bìa phim hoạt hình.
Thời gian giao hàng: 7 ngày sau khi nhận được khoản tiền gửi của bạn
Điều khoản thanh toán: D / A, D / P, Western Union, MoneyGram, L / C, T / T
Khả năng cung cấp: 300 đơn vị mỗi tháng
Màu sắc: |
Màu vàng hoặc Dựa trên số pantone |
Cảng: |
Yantian, Thâm Quyến |
Pin: |
Ắc quy ướt axit chì USA Trojan T-875 |
Bộ điều khiển: |
Bộ điều khiển Curtis Mỹ 275A |
Động cơ: |
ADC kích thích riêng 3,7w |
Bảo hành: |
1 năm |
Tối đa. Tốc độ chuyển tiếp: |
25 km/h |
Màu sắc: |
Màu vàng hoặc Dựa trên số pantone |
Cảng: |
Yantian, Thâm Quyến |
Pin: |
Ắc quy ướt axit chì USA Trojan T-875 |
Bộ điều khiển: |
Bộ điều khiển Curtis Mỹ 275A |
Động cơ: |
ADC kích thích riêng 3,7w |
Bảo hành: |
1 năm |
Tối đa. Tốc độ chuyển tiếp: |
25 km/h |
Xe golf điện màu vàng 48V đã được phê duyệt CHAFTA Động cơ ADC 3.7KW Xe golf điệnXe
Xe golfđã trở thành một trong những sản phẩm chính của chúng tôi trong những năm gần đây. Mặc dù sản lượng hàng tháng của chúng tôi cao, đơn đặt hàng nhỏ vẫn được chấp nhận cho mẫu xe golf này, để tạo điều kiện thuận lợi cho khách hàng của chúng tôi thuộc các loại khác nhau.
Thông số kỹ thuật cơ bản
1. Ghế sofa, thoải mái
2. Trục lái Graziano Ý hiệu quả
3. Phanh đĩa trước/tang trống sau, khả năng lái xe golf an toàn cao hơn
4. Công nghệ phanh đĩa tiên tiến
5. Chìa khóa điện nhập khẩu độc đáo từ Mỹ
6. Bộ tăng tốc chống nước 100%
7. Khay pin thiết kế đặc biệt
8. Xe golf, xe tham quan, xe cổ điển, xe tuần tra, xe dọn phòng, xe chở hàng, xe tiện ích, dòng xe an ninh
Tính năng của xe golf:
| Mục | Mô tả |
| Kích thước tổng thể (D x R x C) | 3200x1200x2000mm |
| Khoảng sáng gầm xe | 150mm |
| Chiều dài cơ sở | 1670mm |
| Vệt bánh trước (mm) | 860mm |
| Vệt bánh sau (mm) | 970mm |
Hiệu suất
| Hệ thống | Hệ thống DC | Hệ thống AC |
| Sức chứa hành khách | 4 | 4 |
| Khả năng leo dốc (tải đầy đủ) | 20% | 25% |
| Tốc độ di chuyển tối đa | 23km/h | 45km/h |
| Quãng đường di chuyển | 60-80km | 80-100km |
| Thời gian sạc | 8-10 giờ | 8-10 giờ |
| Trọng lượng tải tối đa | 300kg | 300kg |
| Bán kính quay vòng tối thiểu | 2.9m | 2.9m |
| Quãng đường di chuyển tối đa sau khi phanh ở tốc độ 20km/h | ≤4m | ≤4m |
Phụ kiện tùy chọn
| Mục | Mô tả tùy chọn | Mục | Mô tả tùy chọn |
| 1 | Chìa khóa điện | 11 | Dây an toàn 2 điểm |
| 2 | Kính chắn gió có bản lề | 12 | Hệ thống tiếp nước cho ắc quy |
| 3 | Kính chắn gió nhiều lớp có cần gạt nước | 13 | Đồng hồ kỹ thuật số |
| 4 | Thanh chắn bằng thép | 14 | Phanh điện từ |
| 5 | Giỏ thép phía trước | 15 | Phanh đĩa 4 bánh |
| 6 | Gương chiếu hậu bên trong | 16 | Lốp Carlisle 205/50-10 với mâm 10 inch |
| 7 | Gương chiếu hậu bên | 17 | Thùng đá |
| 8 | Bao che | 18 | Chai cát |
| 9 | Tấm che nắng | 19 | Cào cát |
| 10 | Túi đựng gậy golf | 20 | Máy rửa bóng |
| Vận chuyển & Đóng gói | |||
| Container 20' | Container 40' | ||
| Có mái che & kính chắn gió | Không có mái che & kính chắn gió | Có mái che & kính chắn gió | Không có mái che & kính chắn gió |
| 4 chiếc | 8 chiếc | 10 chiếc | 20 chiếc |
Tùy chọn màu sắc
Màu thân xe: Trắng, Đen, Be, Champagne, Xanh lá đậm, Đỏ, Đỏ kim loại, Tím, Vàng, Xanh lá, Hồng, Xanh dương, Xanh dương đậm hoặc theo số Panton
Màu ghế: Đen hoặc Be
Màu mái che: Đen, Trắng hoặc Be
Thân xe và Khung xe
| Mục | Mô tả |
| Khung & Sườn xe | Dầm hợp kim nhôm, uốn |
| Thân xe | Vỏ trước và sau bằng nhựa kỹ thuật PP, ép phun |
| Mái che | Nhựa gia cường sợi thủy tinh |
| Kính chắn gió | Kính hữu cơ (PMMA), một mảnh hoặc hai mảnh |
| Giá đỡ mái che | Ống thép phủ đen được nhúng trong giá đỡ nhựa |
| Đệm | Mút tái sinh bọc da nhân tạo và vỏ đáy bằng nhựa |
| Tựa lưng | Mút tái sinh bọc da nhân tạo và vỏ nhựa |
| Tay vịn | Nhựa |
| Thảm sàn | Cao su chống trượt |
| Giỏ sau | Nhựa |
| Giá đỡ gậy golf | Giá đỡ bằng nhựa có dây đeo nylon |
| Bảng điều khiển | Chất liệu nhựa đen, có chỉ báo pin, chìa khóa đánh lửa |
| Giá đỡ đồ uống | 4 giá đỡ cốc, 2 chiếc mỗi bên |
| Viền bên | Nhựa, màu đen |
| Giá đỡ bảng điểm | Trên vô lăng |
Hình ảnh sản phẩm
![]()
![]()
Câu hỏi thường gặp
1. Bạn có thể tùy chỉnh xe theo yêu cầu đặc biệt của chúng tôi không?
Có, chúng tôi có thể tùy chỉnh xe theo yêu cầu của bạn trừ khi một số bộ phận phức tạp khó sản xuất.
2. MOQ của bạn là gì?
Bạn có thể đặt hàng chỉ 1 chiếc. Nhưng nếu đơn hàng của bạn lớn, chúng tôi sẽ giảm giá cho bạn.
3. Chúng tôi có thể đặt Logo chúng tôi thiết kế lên xe không?
Có, bạn có thể đặt Logo của riêng mình lên xe.
4. Thời gian sản xuất của bạn là bao lâu?
Thời gian sản xuất thông thường của xe chúng tôi là 15 ngày.
5. Excar cung cấp loại bảo hành nào?
Sản phẩm không bị hư hỏng do con người, thay thế trong một năm hoặc sửa chữa một năm.
Ứng dụng
*Xe golf excar của chúng tôi có thể được sử dụng ở nhiều nơi, như Sân golf, Khách sạn, Khuôn viên trường, Công viên, Sân bay, Khu nghỉ dưỡng du lịch, Bảo tàng, Khu vực núi, Địa điểm tổ chức đám cưới, v.v.