Dongguan Excar Electric Vehicle Co., Ltd salescn@excar.com.cn 86--13546943585
Chi tiết sản phẩm
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: EXCAR
Chứng nhận: CE
Số mô hình: M1S2 + 2FF
Tài liệu: Excar catalog.pdf
Điều khoản thanh toán và vận chuyển
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 đơn vị
Giá bán: Negotiate
chi tiết đóng gói: LCL shipment Đóng gói: bao bì di chuyển mái, khung thép, giấy bìa phim hoạt hình.
Thời gian giao hàng: 7 ngày sau khi nhận được khoản tiền gửi của bạn
Điều khoản thanh toán: D / A, D / P, Western Union, MoneyGram, L / C, T / T
Khả năng cung cấp: 200 đơn vị mỗi tháng
khung: |
Nhôm |
Thân hình: |
Tất cả nhựa kỹ thuật |
Pin: |
Pin ướt acid acid usa trojan pin |
Bộ điều khiển: |
Bộ điều khiển Curtis của Hoa Kỳ 48V 275A |
Hệ thống lái: |
Giá & bánh răng tự điều chỉnh |
Đình chỉ phía trước: |
Hệ thống treo lò xo độc lập |
Treo phía sau: |
Máy hút sốc thủy lực có dây chuyền |
Động cơ: |
ADC kích thích riêng 48V 3,7W |
Bộ sạc: |
48V 17Ah Bộ sạc trên tàu |
Điện áp: |
48V |
Tốc độ tối đa: |
25km/h hoặc 45km/h |
Khả năng leo núi: |
20% hoặc 25% |
Sức chịu đựng: |
70-100km |
khung: |
Nhôm |
Thân hình: |
Tất cả nhựa kỹ thuật |
Pin: |
Pin ướt acid acid usa trojan pin |
Bộ điều khiển: |
Bộ điều khiển Curtis của Hoa Kỳ 48V 275A |
Hệ thống lái: |
Giá & bánh răng tự điều chỉnh |
Đình chỉ phía trước: |
Hệ thống treo lò xo độc lập |
Treo phía sau: |
Máy hút sốc thủy lực có dây chuyền |
Động cơ: |
ADC kích thích riêng 48V 3,7W |
Bộ sạc: |
48V 17Ah Bộ sạc trên tàu |
Điện áp: |
48V |
Tốc độ tối đa: |
25km/h hoặc 45km/h |
Khả năng leo núi: |
20% hoặc 25% |
Sức chịu đựng: |
70-100km |
Xe golf điện EXCAR loại nhiên liệu điện màu vàng 3 - 4 chỗ ngồi ắc quy Trojan 48V 350AH
Thông số kỹ thuật cơ bản
| Mục | Mô tả |
| Thương hiệu | Excar |
| Mẫu mã | M1S2+2FF |
| Kích thước tổng thể (D x R x C) | 3200x1200x1800mm |
| Khoảng sáng gầm xe | 150mm |
| Chiều dài cơ sở | 1670mm |
| Vệt bánh trước (mm) | 860mm |
| Vệt bánh sau (mm) | 970mm |
Các bộ phận chính
| Hệ thống | Hệ thống DC | Hệ thống AC |
| Bộ điều khiển | Bộ điều khiển Curtis 1266A-5201, 275A, nhập khẩu trực tiếp từ Mỹ | Bộ điều khiển Curtis 1234E-5221, 275A, nhập khẩu trực tiếp từ Mỹ |
| Động cơ |
Thương hiệu ADC Động cơ kích từ độc lập Động cơ DC 48V 3.7kw |
Thương hiệu ADC Động cơ kích từ độc lập Động cơ AC 48V 3kw |
| Ắc quy | Ắc quy Trojan, T875, 8V*6 chiếc, nhập khẩu trực tiếp từ Mỹ | Ắc quy Trojan, T875, 8V*6 chiếc, nhập khẩu trực tiếp từ Mỹ |
| Hộp số |
Trục GRAZIANO của Ý với tỷ số truyền 1:12 |
Trục GRAZIANO của Ý với tỷ số truyền 1:16 |
| Bộ sạc |
Bộ sạc trên xe tần số cao Bộ điều chỉnh 48V/17A |
Bộ sạc trên xe tần số cao Bộ điều chỉnh 48V/17A |
Hiệu suất
| Hệ thống | Hệ thống DC | Hệ thống AC |
| Số chỗ ngồi | 4 | 4 |
| Khả năng leo dốc (tải đầy đủ) | 20% | 25% |
| Tốc độ tiến tối đa | 23km/h | 45km/h |
| Quãng đường di chuyển | 60-80km | 80-100km |
| Thời gian sạc | 8-10 giờ | 8-10 giờ |
| Trọng lượng tải tối đa | 300kg | 300kg |
| Bán kính quay vòng tối thiểu | 2.9m | 2.9m |
| Khoảng cách dừng tối đa sau khi phanh ở tốc độ 20km/h | ≤4m | ≤4m |
Hệ thống điện
| Mục | Mô tả |
| Đèn chiếu sáng |
Đèn pha LED 48V (bao gồm đèn xi nhan và đèn vị trí), Đèn hậu LED (bao gồm đèn phanh và đèn xi nhan), |
| Còi | Còi điện, 48V |
| Còi báo lùi | Điện, 48V |
| Công tắc tổ hợp | Điều khiển đèn và còi |
| Đồng hồ kỹ thuật số (tùy chọn) |
Bao gồm chỉ số km, chỉ số tốc độ, chỉ số quá tải, chỉ số phanh đỗ, đồng hồ
|
Hệ thống lái & treo
| Mục | Mô tả |
| Hệ thống lái |
Hệ thống lái bánh răng thanh răng tự điều chỉnh, với chức năng bù trừ tự động |
| Hệ thống phanh | Phanh cơ bánh sau |
| Bộ tăng tốc | Loại Holzer, thay đổi tốc độ vô cấp |
| Hệ thống treo trước | Hệ thống treo độc lập lò xo Mcpherson |
| Hệ thống treo sau | Bộ giảm chấn thủy lực lò xo cuộn |
| Mô hình lái xe | Giảm tốc hai cấp trục sau, dẫn động trực tiếp bằng động cơ |
| Bánh xe & Lốp xe | Mâm nhôm & Lốp Carlisle USA 18*8.5-8 6 lớp |
Đóng gói & Vận chuyển
| Mẫu mã | Kích thước (mm) | Thùng 20” | Thùng 40” | |||
| M1S2+2FF | Có mui & kính chắn gió | Không có mui & kính chắn gió | Có mui & kính chắn gió | Không có mui & kính chắn gió | Có mui & kính chắn gió | Không có mui & kính chắn gió |
| 3200*1200*1800 | 3200*1200*1400 | 4 chiếc | 8 chiếc | 8 chiếc | 16 chiếc | |
![]()